19 Các câu trả lời

ฉีดวันที่29/7 แอสตร้า อายุครรภ์ 35+6 จ้า บ้านนี้โชคดี ลูกปกติค่ะ ก่อนฉีดก้อกังวลมาก ตอนนี้36+5 วีคค่ะ

ฉีดซิโนฟาร์มค่ะ น้อนปกติค่า แม่ฉีดตอน14วีคค่ะ ตอนนี้18วีคแล้ว ครบสองเข็มแล้วค่า

ฉีดแอสตร้า ตอน 28 week เป็นไข้ต่ำๆ ปวดแขนนิดหน่อย แต่ทำงานได้ปกติลูกก็ดิ้นปกติ

ฉีดตอนอายุครรภ์ 26 w 1 d ฉีดของซิโนแวค ร่างกายปกติดีค่ะ ลูกดิ้นแรงเหมือนเดิม

กังวลเหมือนกันค่ะมีคิวฉีดวันที่21ส.ค. น้อง26wวีคแล้ว

ฉีด az ตอน 32w มีไข้กลางคืน ลูกปกติดีจ้า

เรา20วีคหมอนัดฉีด13สิงหาได้ไฟเซอร์คะ

ถ้าได้ฉีดไฟเซอร์แล้วมาเล่าอาการให้ฟังบ้างนะคะะ ^^

18วีคยังไม่ได้ฉีดเลยจ้า

เราไม่ฉีดนะกลัว

กลัวติดเชื้อดีกว่าค่ะ