65 Các câu trả lời

ย้ายมาจากทีมกันยาค่ะ ตอนนี้28 วีค กำหนดคลอด 15 ตุลา หมอยึดตามใบซาวด์ค่ะ วัดจากขนาดมดลูก และตัวเด็ก พอซาวด์ครั้งที่ 2 ขยับเป็นมาเป็น 11 ตุลา เพราะสัดส่วนน้องใหญ่ขึ้น แต่กำหนดคลอดก็อยู่ประมาณนี้จ้า

ของเค้า28วีค หมอนัด15ตุลาคะ บางทีอาจขึ้นอยู่กับการณคาดคะเนของหมอก้ได้ บางทีเค้าอาจเลื่อนลงมาตามลำดับ

ผ่าคลอดมั้ยคะ? ของเราหมอบอกนัดผ่าได้ 9 ตค เป็นต้นไปค่ะ มีประวิติผ่ามดลูกหมอเลยบอกว่าคงจะไม่เกิน 11 ตค

ผ่าเหมือนกันคะ

บ้านนี้พรุ่งนี้ก็29week คุณหมอก็กำหนดคลอดเดือนตุลาคมค่ะแม่ 7 ตุลาค่ะ แต่ส่วนตัวคิดว่าน่ะจะย้ายทีม

กำหนด 2ตุลาเหมือนกันค่ะ คิดว่าย้ายมาทีมกันยาเหมือนแม่แน่ๆ เดินยากแล้วค่ะ

28wวันนี้คะ กำหนดคลอด17ต.ค แต่คุณหมอแจ้งว่าน่าจะได้ผ่าไม่เกิน5ต.ค คะเพราะเป็นการผ่าท้องที่2

กำหนดคลอด20ตุลา แต่หมอคาดว่าน่าจะย้ายทีมมาเดือนกันยาคะบ้านนี้

ต้องไปหาหมอนะค่ะในหนึ่งวันน้องต้องดิ้น สิบครํ้งขึ้นไป(ค่ะ

ขอโทษค่ะตอบผิดโพสต์

หมอเขานัดตามขอมูลที่เราบอกเขา และจากการประเมินของหมอ

ครบกำหนด27วีควันนี้เหมือนกันค่ะ​ เเต่กำหนดคลอด23 ตค. ค่ะ

บ้านนี้ก้ 27 วีค กำหนดคลอด 16 ตุลาคะแม่

บ้านนี้ผู้ชายค่ะแม่ ดิ้นเก่งมากยิ่งเวลาได้ยินเสียงคุณพ่อ สงสัยอยากออกมาเล่นกะพ่อแล้วละค่ะ☺️

Câu hỏi liên quan