ขออนุญาติสอบถามแม่ๆหน่อยครับ

ขอความเห็นจากแม่ๆหน่อยครับ กำลังสองจิต สองใจ กับการตรวจดาว ว่าจะตรวจดีหรือไม่ตรวจดี แม่ๆตรวจกันรึป่าวครับ คุณแม่อายุ 25 ครับ ตอนนี้ 10+1 W ครับ

24 Các câu trả lời

ตรวจเพื่อความสบายใจดีกว่านะคะ บ้านนี้ตรวจเจาะเลือดกับ รพ.รัฐฟรีค่า

บ้านนี้ตรวจค่ะ ผลออกมามีความเสี่ยงต่ำ เลยไม่ต้องเจาะน้ำคร่ำค่ะ

ถ้าแม่ไม่ติดเรื่องค่าใช้จ่าย แนะนำให้ตรวจดีกว่านะคะ

ตรวจดีกว่าค่ะ บ้านนี้หมอนัดฟังผลพรุ่งนี้แล้วค่ะ.

บ้านนี้คุณหมอก็ให้ตรวจค่ะ ตอน15w คุณแม่อายุ27

หนูอายุ 22 อยากตรวจค่ะ ตรวจรพรัฐ วีคที่ 15

นี่หมอก็นัดตรวจดาววันที่18มีนาคะอายุ26

Thành viên VIP

ตรวจเลยค่ะ ทราบเพศลูกเลยด้วย

ตรวจเถอะคะเพื่อความสบายใจคะ

ตรวจเพื่อความสบายใจนะคะ❤️