50 Các câu trả lời

VIP Member

สู้ๆน้ะค้ะไม่ต้องกังวลน้ะแม่ ทีาเราไปฝากก็มีคนอายุเยอะมาฝากครรภ์เหมือนกันคะคนนัเนอายุประมาณ 47

VIP Member

ทำใจให้สบายนะคะคุณแม่. เรา42คลอดแล้วค่ะ น้องปกติทุกอย่างค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ❤️

บ้านนี้อายุ 40 ค่ะเจาะหาความผิดปกติเหมือนกันผลออกมาปกติค่ะ..เอาใจช่วยคุณแม่นะคะสู้ๆค่ะ

38ท้อง3ค่ะ ไม่ได้เจาะเหมือนกัน ผลเลือดปกติเลยไม่เจาะจง เพราะงบด้อยค่า อย่าเครียดค่ะคุนแม่

แข็งแรง ปลอดภัย ทั้งคุณแม่ทั้งน้องนะคะ บ้านนี้ก็ท้องแรกตอนอายุ 38 เหมือนกันค่ะ ตอนนี้32week

ท้องแรก เราอายุ40 ผลออกมาปกติ น้องออกมาแข็งแรง ปกติ คุณแม่ไม่ต้องเครียดค่ะ ทำใจให้สบาย

อายุ38 ท้อง5เดือนเหมือนค่ะ ท้องแรกด้วย เจาะเลือดตรวจโครโมโซม ปกติ เอาใจช่วยคุณแม่นะคะ

ทำใจให้สบายนะคะ ✌🏻โดยสัดส่วนโอกาสปกติสมบูรณ์สูงกว่า นี่ท้องแรก 40 ผลเพิ่งออก ปกติค่ะ

บ้านนี้ท้องสอง อายุ35เข้า36ธันวานี้ ไม่ได้ตรวจน้ำค่ำจะเป็นมั้ยกังวลทุกวันเลยค่ะ😔😔

กี่วันรู้ผลค่ะ สู้ๆค่ะ ของน้องพรุ่งนี้ฟังผลเลือดค่ะ น้องเป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ

Câu hỏi liên quan