81 Các câu trả lời

คุณแม่ เก่งที่สุดแล้วคะ ศรัทธา และเชื่อมั่นในความเปนแม่ของลูกให้มากคะ เดวก้อผ่านไปได้นะคะ

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ถูกสามีทิ้งตอนท้องได้2เดือน เพื่อกลับไปคบกะแฟนเก่า ตอนนี้ท้องได้5เดือนละคะ

เหมือนกันเรยค่ะแต่เปลี่ยนไปตรงที่เค้ามีคนใหม่ค่ะไม่ได้กับไปหาคนเก่า

TapFluencer

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ ยังไงก็ขอให้ผ่านมันไปให้ได้นะค่ะ เพื่อลูกของเรา เป็นกำลังให้นะค่ะ✌️✌️

สู้ๆนะคะ กอดๆค่ะ เราก็โดนแฟนทิ้งเหมือนกัน อดทนเพื่อตัวเล็กน้าา เป็นกำลังใจให้นะคะ ❤️

สู้ๆนะค่ะแม่เราต้องเดินหน้าต่อไปเพื่อคนที่เรารักและตัวน้อยๆของเราค่ะแม่✌️✌️

กอดๆน่ะคะ แม่สู้ๆอย่าร้องไห้ ถ้าเครียดก็มีผลต่อเด็กด้วยน่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ปล่อยเค้าไปค่ะ เราดูแลตัวเอง สักวันนึงเค้าจะเสียดายเราและลูกค่ะ สู้ๆนะคะแม่

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ สู้ๆๆ เพื่อลูกค่ะ รักษาสุขภาพกายสุขภาพใจนะคะ

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้หนูก็พึ่งจะโดนทิ้งตอนนี้ท้องได้4เดือนเองค่ะ✌️✌️

สุ้ๆเหมือนกันนะค่ะตอนนี้เราได้7เดือนเร้วค่ะ✌️

พอเด็กตาใสๆออกมาแม่จะลืมไอ้ผู้ชายคนนั้นไปเลย​ สู้ๆนะแม่

ตอนี้นุก้อพยายามลืมยุค่ะแต่ยังทำไม่ได้เรย😢