81 Các câu trả lời

VIP Member

อยู่ค่ายทหารนี้ตั้งไปจัดสักหน่อยนะฟ้องผู้ใหญ่เลยค่ะจะไม่รับผิดชอบไม่ได้ยิ่งต้องรับผิดชอบลูกส่งเสียเอาให้อีกฝ่ายต้องยอมเลย

นุทำอะไรไม่ได้เรยค่ะไม่รุ้จักคนใหญ่ในนั้นเรยค่ะ😢หยากทำเหมือนที่พี่บอกยุนะค่ะ

ไม่เป็นไรนะค่ะ นึกถึงลูกไว้น่ะ อดทนเพื่อลูก แล้วอีกอย่าง พยายามอย่าเครียดนะคะ จะส่งผลถึงลูก สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้คะ✌️✌️✌️

จ้าจะสู้ต่อนะค่ะ😢😊

ปล่อยเขาไปดีแล้วค่ะเรามีลูกให้นึกถึงแต่ลูกก็พอแค่นี้ก็มีความสุขมากแล้วค่ะคลอดน้องแล้วทุกอย่างก็จะค่อยๆดีขื้นเองสู้ๆค่ะ

สู้ไปด้วยกันนะคะ​ เราโดนทิ้งตั้งแต่รู้ว่าท้องแล้วค่ะ​ เหงาและกดดันมาก​ แต่เมื่อคิดถึงลูกทำให้มีกำลังใจที่ดีเลยล่ะค่ะ

หัวอกเด่วกันเรยค่ะ✌️เหมือนกันนะค่ะ✌️☺️

สู้ ๆ นะคะแม่ ปัญหาของแต่ละคนแตกต่างกันไป ไม่ว่าจะหนักมากหนักน้อย คนท้องเป็นอะไรที่ทรมานทั้งร่างกายและจิตใจเลย

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ นึกถึงลูกเป็นสำคัญ

สู้ๆนะคะแม่ ทุกคอมเม้นท์ เป็นกำลังใจให้แม่แม่นะคะ มันยากที่จะก้าวผ่าน แม่ต้องนึกถึงลูกในท้องมากๆๆค่ะ ยิ้มๆๆนะคะ

สู้ๆ ค่ะแม่ ปล่อยมันไป ถึงกลับมาก็ไม่มีความสุขหรอกค่ะ เพราะผู้ชายไม่ได้มีความเป็นผู้นำครอบครัวได้ทุกคน สู้ๆ นะคะ

ไช่ค่ะขอบคุนมากนะค่ะ🙂

สู้ๆนะคะ เราก้อโดนคะ แต่ตอนนี้เขากลับมาแล้ว แต่อะไรๆก้อไม่เหมือนเดิม การเป็น singgle mom สบายใจกว่า แม้จะเหงา

ใช่ค่ะท้าเค้ากับมาเราก้อยังใว้ใจไห้ใจทั้งหมดก้อยังไม่ได้ค่ะต้องเผื่อตัวเราด้วยนะค่ะ✌️✌️😊

สู้ๆๆนะคะ​ เป็น​กำลังใจ​ให้ค่ะ​ คิดแค่ลูกก็พอค่ะแม่​ ลูกเท่านั้น​ ให้ความรักของเราแค่ลูกพอค่ะ​

เป็นกำลังใจให้นะคะ ถ้าเค้าเลือกจะไปก็ปล่อยเค้าไป เรายังมีความรักที่อยู่กับเราคือเจ้าตัวน้อยค่ะ