57 Các câu trả lời

ดีแล้วค่ะ ถ้าเขาติดอย่างอื่นกว่าติดเรากับลูก ก็ปล่อยเขาไป อย่าปล่อยให้ชีวิตเราต้องทนอยู่กับความเสี่ยงในอนาคต

อยู่ในสถานการณ์เดียวกันเลยค่ะ นี่ก็ฝากท้องคนเดียว เจาะเลือดคนเดียวเหมือนกัน เดี๋ยวมันก็ผ่านไปนะคะ มากอดค่ะ❤️

บ้านนี้ไปหาหมอก็ไปคนเดียวค่ะแม่ ✌️

เป็นกำลังใจให้นะค๊ บ้านนี้เลิกกับพ่อน้องคนโต เลี้ยงจนน้องโตเป็นหนุ่ม สบายๆเลย ค๊ อะไรที่แย่ๆจะผ่านไปนะค๊ ✌️✌️

ขอบคุณค่ะแม่ ☺️

เดี๋ยวก็ผ่านไปได้นะคะแม่ นึกถึงลูกให้เยอะๆค่ะ ลูกคือของขวัญที่วิเศษที่สุดสำหรับเราแล้ว สู้ๆนะคะ✌🏻✌🏻❤❤

ขอบคุณนะคะแม่ ✌️

สู้ๆน๊า เราก็เคยเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวมาก่อน ใครจะพูดยังไงอย่าไปสนใจ คิดว่าลูกคือกำลังใจของเราก็พอคะ

ขอบคุณค่ะแม่ ✌️

สู้ๆนะแม่ พยายามอย่าคิดมาก นึกถึงลูกอย่างเดียว เดี๋ยวก็ผ่านไปแม่ต้องผ่านไปได้ค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่

ไม่มีกฎหมาย และหนังสือเล่มไหนบอกว่าไม่มีพ่อแล้วลูกจะโตไม่ได้สู้ๆนะแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่ ไม่มีตำราไหนเขียนไว้ว่าเด็กจะเติบโตไม่ได้ถ้าไม่มีพ่อ

ขอบคุณค่ะแม่ 😥

สู้ๆนะคะ ไม่มีหนังสือหน้าไหนเขียนว่าลูกเติบโตโดยไม่มีพ่อไม่ได้ 💗

ขอบคุณค่ะแม่✌️

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ เด็กควรมีพ่อเมื่อพร้อมค่ะ ถ้าพ่อไม่ดี ไม่มีซะดีกว่า

แม่ลองชั่งน้ำหนักความดีของพ่อดูนะคะ เพราะผลสุดท้ายแล้ว ผลกระทบหรือผลดีก็ตกที่แม่คนเดียวค่ะ ไม่มีใครมาร่วมรับด้วย