1 Các câu trả lời

บ้านนี้ลูกไม่พูด ไม่สื่อสาร เราเลิกกลางวันก่อน พยายามพาฉี่ตามเวลา ถามบ่อย ๆ เหนื่อยเช็ดหน่อยนะ สัก 3-4 เดือนก็จะไม่ราดละ ส่วนกลางคืนก็เลิกดื้อ ๆ เลย พาฉี่ก่อนนอน บอกก่อนนอนว่าถ้าปวดฉี่บอกแม่นะ แต่ก็ไม่บอกหรอกเขาพูดไม่ได้ คืนนึงฉี่แตก 2-3 รอบก็มี อย่าด่าอย่าดุถ้าเขางอแงให้บอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวเราไปล้างตัวเปลี่ยนชุดนอนต่อกันนะ

ทางนี้เลิกกลางคืนหลังเข้าเรียน กลางวันเลิกก่อนเข้าแต่ฉี่แตกใส่กางเกงอยู่ 2-3 เดือนค่ะ กว่าจะรู้ 😂

Câu hỏi liên quan