228 Các câu trả lời

TapFluencer

🎊สวัสดีปีใหม่ 2024🎉 ปีใหม่นี้ขอให้พบเจอแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพร่างกายแข็งแรง หวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ใครเลี้ยงลูกก็ขอให้เลี้ยงง่ายๆ ใครคลอดลูกก็ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงๆนะคะ🥰

ปีใหม่นี้ขอให้แม่ๆทุกคนและลูกๆทุกคนมีความสุข ปีใหม่ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆเงินทองไหลมาเทมารักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ ขอให้ทุกคนมีแต่รอยยิ้มและเสียหัวเราะในปีใหม่นี้นะคะ❤💓👨‍👩‍👧

TapFluencer

ขอให้ปีใหม่นี้เต็มไปด้วยเสียงหัวเราะ ความรัก และความเจริญรุ่งเรืองในทุกๆเรื่อง ขอให้คุณพ่อคุณแม่และลูกน้อย มีสุขภาพกายสุขภายใจที่แข็งแรง มีความสุขตลอดปีและตลอดไปนะคะ🩷🎇🎉

TapFluencer

สวัสดีปีใหม่ค่ะแม่ๆและลูกน้อย ปีใหม่นี้ขอใ้ห้เจอแต่เรื่องดีๆนะคะ สุขภาพกายแข็งแรงไม่เจ็บไม่ป่วย แม่ๆที่กำลังจะคลอดขอให้คลอดง่ายๆตัวเล็กเเข็งแรงนะคะทุกคนทุกบ้านค่ะ🙏🥰

ปีใหม่นี้ มามองโลกในแง่ดี พูดแต่สิ่งดี ๆ ออกไปด้วยความมั่นใจกันเถอะ รับฟังเสียงผู้อื่นเหมือนที่รับฟังเสียงภายในใจ แล้วคุณจะมีเส้นทางชีวิตที่ดี เดินไปในทิศทางที่ถูกต้อง

ปีใหม่นี้ มามองโลกในแง่ดี พูดแต่สิ่งดี ๆ ออกไปด้วยความมั่นใจกันเถอะ รับฟังเสียงผู้อื่นเหมือนที่รับฟังเสียงภายในใจ แล้วคุณจะมีเส้นทางชีวิตที่ดี เดินไปในทิศทางที่ถูกต้อง

ขอให้ลูกๆและแม่ๆทุกคนทั้งที่จะคลอดในปี2024 นี้ หรือเติบโตออกมาอย่างดีแล้ว มีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย มีความสุขทุกวัน และมีสถาบันครอบครัวที่แข็งแรงกันทุกบ้านนะคะ 😘🙏🏻

สวัสดีวันปีใหม่ ปีมังกรทอง พุทธศักราช 2567 เนื่องในวาระดิถีนี้ขอคุณพระศรีรัตนตรัยปกป้องรักษาคุ้มครองคุณแม่ทุกๆท่านและลูกน้อยทุกๆคน ให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะ 😋😘❤️♥️

Happy New year 2024 ขอให้แม่ๆทุกคนมีความสุขไม่เครียดกับทุกสิ่งที่เจอมา ขอให้สู้ๆกับการเลี้ยงลูกถึงจะเหนื่อยแต่คือความสุขค่ะแม่ๆ เริ่มต้นปีใหม่และเริ่มต้นเป็นแม่ไปพร้อมๆกันนะคะ

Câu hỏi liên quan