228 Các câu trả lời

TapFluencer

ขอให้คุณแม่ทุกคน ทั้งคนที่มีเบบี้แล้วและคนที่กำลังตั้งครรภ์ มีความสุข มีสุขภาพกายใจที่ดี มีพลังใจในการดูแลลูกและตัวเอง เบบี้แข็งแรง เป็นเด็กที่มีสุขภาพกายใจที่ดีตลอดปีมังกรทองนี้เลยค่าาา 🐉🐲💕 สุขสันต์วันปีใหม่นะคะ

ขอให้สิ่งที่ดีที่สุดในปีที่กำลังมาถึงนี้ ดียิ่งกว่าเรื่องที่ดีที่สุดของปีที่ผ่านมา และขอให้เป็นปีที่ดียิ่ง ๆ ขึ้นไป ขออวยพรให้คุณมีแต่ความรักและเสียงหัวเราะ คอยเติมเต็มชีวิตของคุณ ในวันปีใหม่ ตอนรับปีมังกร🐉💖2567 นี้

Merry Christmas☃️❄️🤍 ขอให้เบบี๋ทุกคนที่เกิดในปีนี้และปี67ที่จะถึงนี้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆกันทุกคนนะคะ และขอให้แม่ๆทุกๆคนมีแต่ความสุขสุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่จนเดินทางกลับบ้านในช่วงปีใหม่อย่างปลอดภัยค่ะ🙏❤️

ขอให้ทุกคนร่างกายแข็งแรง ขอให้มีการเริ่มต้นใหม่สิ่งใหม่ เริ่มต้นด้วยความแฮปปี้เสมอ ขอให้พรช่วยให้หนูน้อยที่กำลังเติบโตมีร่างกายที่แข็งแรง เป็นเด็กดีของแม่ๆพ่อๆเป็นที่รักของทุกคน 🩷สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนค่ะ 🌱 💝🎉

อำนวยพรขึ้นปีใหม่ให้ล้ำเลิศ ล้วนก่อเกิดสิ่งงามตามประสงค์ สุขภาพแข็งแรงแกร่งดำรง ให้มั่นคงมั่งคั่งยั่งยืนนาน สวัสดีปีมังกรทอง 2567 ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ ให้ปีนี้เป็นการเริ่มต้นของสิ่งดีๆ ที่จะเข้ามาตลอดปี 🐲

สวัสดีปีใหม่ ปี67 ปีมังกรทอง ขอให้แม่ๆ ทุกคนมีแต่ความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ขอให้ได้ดังปรารถนา ขอให้คลอดลูกออกมาง่าย ส่วนแม่ๆท่านไหนคลอดแล้วก็ขอให้น้อง เลี้ยงง่ายๆโตไวๆ เป็นเด็กดีขอพ่อๆ แม่ๆ ทุกๆคนนะค่ะ 😍😍😍

ปีใหม่นี้ขอให้คุณแม่ที่กำลังตั้งครรภ์ทุกท่านสุขภาพร่างกายแข็งแรง คลอดน้องง่ายๆ และขอให้เจ้าตัวน้อยในท้องแข็งแรง สมบูรณ์ครบ 32 ประการทุกคนนะคะ ส่วนคุณแม่หลังคลอดก็ขอให้น้องเลี้ยงๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงๆนะคะ

ขอให้คุณแม่มือใหม่ทุกท่าน มีสุขภาพแข็งแรง ร่าเริง มีแต่ความสุขสมหวัง ต้อนรับเด็กมังกรน้อย เด็กผู้ที่มากรับความโชคดี ทุกอย่าง ขอให้น้องโตมาในโลกที่รักน้อง ให้น้องได้ใช้ชีวิตที่เพียบพร้อมทุกสิ่งอย่างนะคะ

TapFluencer

ขอให้แม่ๆที่กำลังมีน้อง ขอให้แม่ๆแข็งแรง ลูกน้อยแข็งแรงคลอดง่าย ไม่แพ้ สำหรับแม่ๆที่คลอดแล้วก็ขอให้แม่ๆ แข็งแรง ลูกน้องเลี้ยงง่ายๆ ไม่เจ็บไม่ป่วยทั้งครอบครัว ปีมังกรขอให้ร่ำรวย เงินทองกันถ้วนหน้าจ้า

ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ happy New year 🎇 ขอให้แม่ๆทุกท่าน มีแต่ความสุข ความสมหวังตลอดไป ลูกน้อยแข็งแรงทั้งในครรภ์และลูกโต ให้ลูกๆทุกท่าน เป็นเด็กที่มีแต่ความสุข เติบโตเป็นเด็กที่ดีทั้งของครอบครัวและสังคม

Câu hỏi liên quan