ท้าเราไม่ด้ายไปฝากที่อนามัยหรือโรงพยาบาลแต่ฝากครรณ์ในตามแอพ

ก่อนอื่นที่ไม่ด้ายไปฝากครรณ์นัยโรงพยาบาลและสถาณที่อันนามัย..แต่รู้ว่าต้องทำตามเงื่อนไขและตามอายุของครรณ์..เพาะฉนั้นที่ไม่ไปฝากอันนามัยและโรงพยาบาล..สถานร์ที่ไปมาลำบากและความเหนือยของการเต้นเสียงหัวใจของนัยครรณ์นั้นเตือนสองข้างและยังกะได้ว่าเสียงของการเตือนมี3-4จุด ...เหนื่อยกับความอ่อนหล้าและวูปบ่อยและหาคนพาไปมั่ยมีถ้าเพาะอย่างนี้คือว่าท่าอยากให้ไปก็ต้องหาคนพาไปเข้ามาให้กันจะดีกว่านะค่ะบางทีคนพาไปทำตัวมั่ยว่างเยอะและท่าคนที่ให้พาไปก็ชวนหาเรื่องที่จะคอหัก...??!

57 Các câu trả lời

งง

ขอโทดนะคะแม่เป็นคนไทยรึเปล่า ในแอฟไม่ได้มีหมอแนะนำหรือซาวท้องได้นะคะแล้วยาใครจะจ่ายตรวจเลือดงี้ใครจะทำ แม่คิดได้ไงว่าจะฝากท้องในแอฟ เอาฮาป่ะคะ

😂 อ่านหลายรอบก้อยัง งง อยู่ดี

VIP Member

ครูภาษาไทยถึงกับใส่แว่นกันเลยทีเดียว อ่านกี่รอบๆ ก็ไม่เข้าใจ

คืออะไรค่ะอ่านไม่เข้าใจงง

อ่านไปก็ งงไป อ่านซ้ำแค่ไหนก็งง อยู่ดี

VIP Member

ฝากครรภ์ในแอปไม่มีหมอตรวจไห้น่ะค่ะ ไม่มียาทาน ??? ควรไปฝากที่โรงพยาบาลดีกว่าค่ะ แนะนำ

Câu hỏi liên quan