1 Các câu trả lời

ก่อนเราจะรู้ว่าท้องเราก็ปวดไมเกรนบ่อยค่ะ กินตัวแรงด้วยเม็ดส้ม เราปวดเดือนละ 2-3 ครั้งได้เพราะทำงานหน้าคอม กว่าเราจะรู้ว่าท้องก็ 14 week ค่ะ แถมก่อนหน้านี้ยังคิดว่าตัวเองไม่สบายไปคลีนิคไม่รู้ว่าท้องเอายามาทานตั้งหลายตัว แต่หลังจากรู้ว่าท้องกินยาบำรุงของหมอเราก็ไม่ปวดไมเกรนเลยค่ะ ปัจจุบันคลอดแล้วน้องปกติดีค่ะ

คนที่2ก้อเป็นแบบนี้กันค่ะ..แต่คลอดออกมาก้อปกติดี ตอนนี้3ขวบร่าเริงแจ่มใส ฉลาด รอบนี้ท้อง3 แต่ก้อแอบกังวลยุวดี แต่พยายามกินอาหารครบ5หมู่ 13w.ยังแพ้ยุวค่ะ

Câu hỏi liên quan