7 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องเป็นคะ อยุ่แค่2คืนน้องกับแม่ออกพร้อมกันคะ พอดีตอนไปคลอดแม่เป็นหวัดนิดหน้อยคะเลยเป็นสาเหตุให้น้องหายใจเร็วคะ หมอช่วยออกซิเจนแค่24ชม.คะ หลังจากนั้นหมอเจาะเลือดน้องตรวจพบว่าปกติเลยออกมานอนกับแม่ได้คะ

คลอดธรรมชาติคะ

บ้านนี้น้องก็หายใจเร็วค่ะ เพราะเลยกำหนดคลอดหลายวัน น้องอยู่ในถุงน้ำคร่ำนานเกินน้ำคร่ำเลยเขียว แล้วทำให้ปอดน้องชื้น แต่ยุแค่3วันเองค่ะน้องได้ออกพร้อมแม่

ผ่าคลอด​แบบบล็อก​หลังลูกมีภาวะ​หายใจเร็วได้อยู่​ห้องเด็กครบ24ชั่วโมง​น้องก้อได้ออกมาอยู่กับแม่

ของเราผ่าคลอด น้องได้อยู่โรงพยาบาล 5 วันค่ะ ตอนนี้น้องแข็งแรงแล้วกินเก่งมากเลยค่ะ

บ้านนี้ น้องก็หายใจเร็ว ต้องอยู่ให้ครบ7วันค่ะ หมอเขาจะให้ยาฆ่าเชื้อค่ะ

ตั้งแต่ออก โรงบาลมา ตอนนี้น้องสบายดีแล้วตอนนี้น้อง4เดือน7วันละคะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ

ลูกก็เป็นเหมือนกันค่ะ อยู่ไอซียู4วันก็ออกโรงพยาบาลค่ะ

แข็งแรงดีค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

VIP Member

ลูกเราเป็นนะ ผ่าคลอดมักจะเป็น กลับหลังแม่1วันค่ะ

น้องคลอดก่อนกำหนดมั้ยคะ