45 Các câu trả lời

Super Mum

คุณหมอบอกแอนมัมผสมโฟลิคนิดหน่อยเองค่ะ แนะนำให้ทานตัวอื่นด้วยนะคะ

Super Mum

สลับหมุนเวียนหลายๆอย่างค่ะ นมถั่วเหลืองบ้างนมวัวบ้าง

เรากินวันละอย่างวนๆๆกันไปแล้วน้ำเต้าหู้ด้วยจร้า

กินได้คะ แต้ต้องหลากหลายหน่อยคะ ไม่งั้นลูกจะแพ้ง่าย

VIP Member

กินใด้ค้ะ แต่ควรสลับๆกันกับยี่ห้ออื่นด้วยน้ะค้ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะแต่เป็นคนชอบทานนมยุ่แล้วด้วยค่ะ

เราทานรสจืด ถึงจะไม่ค่อยชอบแต่ประโยชน์เยอะกว่า

กินได้ค่ะแม่บ้านนี้ก็กินเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณนะคะทุกคน จะลองไปปรับใช้ดูคะ ❤

ทานรสปกติน่าจะดีกว่าค่ะ ระวังน้ำตาล

Câu hỏi liên quan