6 Các câu trả lời

น้องยังเล็กคะ หูรูดยังไม่ดี เเหวะง่าย บ้านนี้พึ่งจะเลิกแหวะตอนจะ 3เดือนคะ พยายามจับเรอ 15-20 นาที กินนม ห่างกัน 2-3 ชม คะ น้องแหวะอย่าจับขึ้นตรงๆ ให้จับตะแคงไห้นมที่แหวะไหลออกคะ

เหมือนกันเลยค่ะ เครียดมาก จับเรอก็แหวะตลอดทุกครั้งที่กิน กลัวลูกจะ นน น้อย เห้อ

น้องน่าจะกินนมเยอะเกินไป ลองลดปริมานลงค่ะ

กินถี่ด้วยมั้ยคะ ถ้าเยอะไม่เท่าไหร่แต่ถ้าถี่ด้วยต้องใช้จุกหลอกช่วยขั่นมื้อนมนะคะ

น้องกินถี่และกินเยอะหรือป่าวค่ะ

VIP Member

น้องกินเยอะเกินไปรึป่าวค่ะ

2 oz ต่อมื้อค่ะ

ป้อนนมน้องเยอะไปป่าวค่ะ

Câu hỏi liên quan