15 Các câu trả lời

บ้านนี้ 27 ธ.ค หมอตรวจปากมดลูกไป 2 ครั้ง ล่าสุดเมื่อ 12 ธ.ค ยังไม่เปิดจ้าา วันนี้หมอนัดอีก ลุ้นๆกันทุกวัน ไม่มีเจ็บเตือน แต่ปวดหัวเหน่าและขาหนีบมากก ตอนนี้พักงานแล้ว เตรียมพร้อมมากก

น้องแตกกี่วีคคะแม่ บ้านนี้แตกก่อนกำหนด 1 วีค น้ำเดิน แต่ปากมดลูกไม่เปิด แม่โดนยาสอดไป1 ครั้ง และสุดท้ายโดน c/s ค่ะ ระยะเวลาการรอคอย 15 ชม.ที่แสนทรมาน ความเจ็บปวดที่งดงาม

38+4เหมือนกันเลย กำหนดคลอด29 ธ.ค เเต่26นี้นัดหาหมอ ยังไม่มีอาการอะไรเลยเงียบมากแม่ บุตรคนที่4แล้วท้องนานมาก นานกว่าพี่ทั้ง3คนอีก...อยากคลอดเเว้วววว

บ้านนี้คนที่ 3 ค่ะ หมอนัดอีกทีวันที่ 22 จะถึงค่ะแม่ คนที่ 3 แม่คลอดกี่วีคค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด29ธันวา โดนกระตุ้นไปวันที่14ธันวา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ หมอนัดกระตุ้นอีกที21ธันวานี้ รู้สึกอยากแตกมากๆเลยบ้านนี้ค่ะ🥰😂

ลุ้นกันไปค่ะแม่ บ้านนี้ยิ่งเป็นเบาหวานด้วย กังวลไปทุกอย่างเลยค่ะ

บ้านนี้ 39+5 แล้วค่ะแม่ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ กําหนด21 ธ.ค ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แบบนี้ จะโดนยาเร่งคลอดมั้ย ท้องแรกค่ะ

โดนกระตุ้นไปแล้วค่ะแม่ เมื่อ1อาทิตย์ที่แล้วค่ะ แต่ตอนนี้ รู้สึก เจ็บหัวหน่าวมาก ขาแทบจะหลุดออกจากกัน วันนี้หมอนัดด้วยค่ะ ไม่รู้จะได้คลอดเลยมั้ย กําหนดคลอด 21 ธ.ค นี้ค่ะ

กำหนด28ธันวาคมเหมือนกันค่ะเมื่อวานไปตรวจปากมดลูกเปิด2เซ็นคุณหมอให้กลับมาดูอาการที่บ้านยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ล่าสุดหาหมอ 15 ธันวา ยังไม่เปิดเลยค่ะแม่ นัดอีกวันที่ 22 ค่ะ ลุ้นอีกทีว่าจะเปิดไหม แต่หมอแน่นำให้นวดเต้า ให้ น้ำนมไหลได้ยิ่งดี ถ้ามีน้ำนมไหล ไม่เกิน 3 วัน แมาก็ทำตามทุกอย่างแล้ว ยังเงียบค่ะ พ่อก็ตามก็เงียบ 😅😅😅 สงสัยยังไม่อยากออก

ทางนี้เหลือ5วัน กำหนดคลอด24ธันวา ตรวจปากมดลูกวันที่14แล้วยังไม่เปิด วันที่21นัดอีก ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ😅

สงสัยเค้าอยากออกมาแล้วฉลองปีใหม่เลยค่ะแม่ 🥰🥰🥰🥰

กำหนด 28 ธ.ค. เหมือนกันเลยค่ะ เงียบมาก 25 นี้หมอนัดเข้าโรงพยาบาลแล้ว

ใช้ค่ะแมา อยากไปคลอดแล้วค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ มีแค่เจ็บเตือนไม่มีอาการอื่นเลย

เหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้กำหนดคลอด 29 แต่น้องไม่กลับหัว นัดผ่า 21 นี้แล้วค่าา

บ้านนี้กลับ ตั่งแต่ 27 วีคแล้วค่ะแม่ แต่ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลย แม่กลัวจะได้ผ่สถ้าถึงกำหนดแล้วยังไม่คลอด

วันเดียวกันเลยคะยังเงียบอยู่เหมือนกันเลย

รอแล้วรออีกค่ะแม่ อาการเหมือนไกล้จะได้เจอ แต่แค่เหมือน ☺☺☺☺

Câu hỏi liên quan