39 Các câu trả lời

พอน้องเริ่มโตน้องจะยิ่งมีพื้นที่ในการดิ้นน้อยลงแต่น้องจะยังดิ้นอยู่แม่มั่นสังเกตุดีๆนะค่ะ

38+2กำหนด22มิย.มีท้องปั้นแข็งบ่อย เจ็บขาหนีบราวไปถึงจิมิ ปวดสะโพกแต่ไม่มีอาการเจ็บท้องค่ะ

ไกล้แล้วคะแม่..ตื่นเต้น🥰

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้น้องดิ้นแรงมาก จนบางทีจุกท้องลุกไม่ได้เลยก็มี

ค่ะคุณแม่🥰

37+2เป็นเหมือนกันค่ะ ยกเว้น ปวดเชิงกราน ปวดคล้ายปจด. ท้องเกร็งบ่อยมาก อยากแตกแล้ว

ช่วงนี้ตื่นเต้นมากเลยเนาะแม่🥰

แอบไปคลอดมาแล้วค่ะเมื่อ 11 มิ.ย. เกิดวันเดียวกับแม่เลย..เป็นของขวัญที่พิเศษคะ

ขอบคุณค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่อาการน้อยกว่าคุณแม่ สงสัยท่าทางจะออกช้าค่ะบ้านนี้

บ้านนี้37+1น้องดิ้นดีมากจ้าเเต่ท้องเเข็งบ่อยมากท้องลายคอดำสะดือดำ😂😂😂

หวังว่าคลองคงหายเนาะ🤣

37+5เป็นเหมือนกันเวลาเดินท้องแข็งปั้นจนจุกเวลานั้งห้อยขาบวมจนเดินไม่ไหว

ใช่เลยคะแม่

VIP Member

อาการแบบเดียวกันเรย แต่กำหนดคลอด27/06/64 มันจะเป็นอาการใกล้คลอดหรือป่าว😊

ไม่แน่ใจเลยค่ะ..คงไกล้แล้วมั้งคะ..ตื่นเต้นรอๆคะ

แม่บ้านไหนเป็เบาหวานขณะตั้งครรภ์ไหมค่ะ บ้านนี้เสี่ยงค่ะ กลัวมากเลย

สู้ๆนะคะแม่

Câu hỏi liên quan