40 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด 29 ยังเงียบเหมือนกันเลย อยากแตกแย้ววว (ท้องแรก)

ของเรากำหนด พรุ่งนี้ยังนิ่งอยู่เลย หมอจะบังคับคลอดแล้ว🥹🥲

งื้ออ กลัวโดนผ่ามากก🥹🥹

บ้านนี้กำหนด24 เงียบมากกกถ้ายังเงียบอยู่จะโดนผ่าแล้วค่ะ🥹

บ้านนี้กำหนดคลอด22ธันวาคมนี้ก็ยังเงียบๆเหมือนกันเลย

กำหนด24 เงียบเหมือนกันค่ะ รอนานแล้ว อยากเจอมากๆ😅

40+1 เลยกำหนดมาแล้วน้องไม่ยอมออกเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้23ธันวาค่ะเงียบกริบ กลัวถูกเร่งคลอด

21 นี้ ยังเงียบอยู่ค่ะหมอนัดกระตุ้น22นี้ค่ะ

กำหนดคลอดพรุ้งนึ้แล้วค่ะยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้กำหนด24 พรุ่งนี้หมอนัดกระตุ้นแล้ว

Câu hỏi liên quan