57 Các câu trả lời

บ้านนี้36/6ค่ะ เหมือนจะมีวี่แว่วเจ้บเหมือนกันเลย

น้องน่าชังมาก บ้านนี้กำหนดคลอด 17/11/63. อยากแตกแล้ว

กำหนดพร้อมกันเลยตอนนี้ยังยุในท้องยุจร่า

สู้ต่อไปค่ะแม่🥰

คุณแม่ท้องแรกหรือเปล่าคะ น้ำหนักดีมากเลยค่ะ

ท้องแรกแม่แท้งไปตอนอายุครรภ์6วีคจ้า

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้40+1แล้วยังเงียบอยู่เลย😊

ขอให้ตัวเล็กแข็งแรงคลอดง่ายๆนะคะแม่

น้องจ่ำม่ำน่ารักน่าชังมากค่ะคุณแม่🥰🥰

น้ำหนัก​ดีมากถ้าคีบกำหนด4โลแน่นอน​

แม่ทำอะไรก่อนจะแตกอ่ะคะ อยากแตกแล้ว😝

แม่นอนเฉยๆค่ะ มีเดินบ่อยเพราะวันนั้นนัดฝากท้องพอดีจ้าแม่

ยินดีด้วยค่ะ​ น้องน่ารักน่าชังเลย

จ้ำม่ำมากค่ะแม่บำรุงอะไรบ้างค่ะ😅

เน้นกินไข่ นม กล้วยจ้า มีตับบ้างบางโอกาส