36 Các câu trả lời

29 สิงหา เกือบครบแล้วคะ ทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือน

😊😊

กำหนดคลอด21สิงหาค่ะ ยังเตรียมไม่ครบเลยค่ะ

บ้านนี้เตรียมของยังไม่ครบเลยค่ะ 30 สิงหาคม

ยังไม่ครบเหมือนกันคะ แต่จะพยายามไห้ครบก่อน 37วีค คะ กลัวฉุกเฉิน

8สิงหาค่ะ บ้านนี้จัดตระกร้ารอแล้วค่ะ😂

ยังไม่ครบเลยค่ะมีงบน้อยต้องทยอยซื้อค่ะ

แม่บ้านนี้เหลือ 80% เองจ้า 😊

9สิงหาเตรียมครบแต่ยังไม่ได้ซักเลยค่า

VIP Member

บ้านนี้กำหนด4สิงหา พร้อมหิวแล้วค่ะ

บ้านนี้17กันยาเตรียมครบหมดแล้วค่ะ

30สิงหา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะแต่บ้านนี้คลอดกันยา