19 Các câu trả lời

กำหนดคลอด25 มิ. ย เหมือนกันปากมดลูกเปิดแร้ว1เซน ยินดีด้วยน่ะค่ะแม่

จะคลอดแล้วใช่มั้ยคะ

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด25 เหมือนกัน แต่เงียบมาก อยากแตกบ้าง

ดีใจมากค่ะ ท้องแรกด้วยพอทำแผลเสร็จก็นอนคิดละยิ้ม ผ่านความเจ็บนี้มาได้ยังไง😄

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้มีแค่เตือนเอง อยากแตกแล้ว

มีเจ็บเตือนก่อนหน้านี้เหมือนกันค่ะ พอผ่านไป2อาทิตย์ก็มีน้ำเดินเตรียมคลอดเลยค่ะ ยังไม่ทันตั้งตัวเลย5555

วันเดียวกันจ้า กำหนด 12 แตก 6 2840 กรัม ลูกชายจ้า 4 ทุ่ม 52 นาที

ของหนูมีน้ำไหลตอน4ทุ่ม คลอด8โมง10นาที

ทำยังไงคะถึงแตกได้เร็วบ้านนี้อยากแตกแล้วกำหนด24มิ.ย.

😍😍😍

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ เรากำหนด4ก.ค.

ใกล้แล้ว😄

ยินดีด้วยนะค่ะ 19 มิถุนาเงียบอยู่เลยค่ะ

จ้า♥️

กำหนดคลอด25มิย เหมือนกันเงียบมากจ้า

เดี๋ยวก็มาจ้า ขอให้น้องมาเร็วๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะน้องคลอดกี่วีคคะแม่

ขอบคุณค่ะ

น้องได้กี่สัปดาห์ค่ะ

37สัปดาห์2วันค่ะ

Câu hỏi liên quan