คลอดแล้วจร้า

กำหนดคลอด23 พ.ค. แต่แอบแตกก่อน ออกมาสบตาแม่วันที่14 พ.ค. หนูเป็นผู้หญิงคุณแม่คลอดเองแบบธรรมชาติ น้ำคล่ำแตก10โมงเช้าแต่หนูออกมา15:38น. แม่ต้องใช้ยาเร่งคลอด ความเจ็บปวดที่งดงาม น้องฮันนี่ ด.ญ.ชาลิสา จิตต์รักมั่น ค่ะ

คลอดแล้วจร้า
40 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้า เราก็อยากได้ผู้หญิงเหมือนกัน แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

4y trước

ลุ้นๆค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าซังมากๆ ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่าชังมากเลยจ้า

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมากค่ะ

Thành viên VIP

คุณแม่เก่งมากเลย ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยคะน้องน่าชังมากคะ

ชื่อหวานเชียว น่ารักน่าชังค่ะ

4y trước

ขอบคุณค่ะ☺

ยินดีด้วยนะค่ะ คุณแม่ 🎉🎉🎉

Thành viên VIP

ยิ้มเป็นแน่น้อยเลยสุดสวย

Câu hỏi liên quan