32 Các câu trả lời

วันเดียวกันเลยค่ะ ยังไม่มีอาการอะไร มีแค่เจ็บจี๊ดๆเวลาเดินมากๆแล้วก็หายค่ะ วันจันทร์ไปพบคุณหมออีกรอบค่ะ

555ลุ้นๆ

VIP Member

กำหนดคลอด 30 หมอนัดวันที่ 25 จ้า แต่ในใจแม่คิดว่าอาทิตย์หน้าต้องมาก่อนหมอนัดแน่ๆค่ะ

สู้ๆนะค้ะ ขอให้คลอดง่ายๆค่ะ

บ้านนี้เกินกำหนดมา3วันแล้วค่ะหมอนัดเร่งคลอดวันที่15นี้แล้ว😊

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด20มิย.ยังไม่แตกเหมือนกัน​ หมอนัดตรวจวันจันทร์คร่า

เงียบจ้า🤭🤭

ท้องสวยมากค่ะ ไม่แตกลายเลย ขอคำแนะนำหน่อยได้ไหมคะ

ทาครีมโลชั้นที่ท้องทุกเช้า เย็นนะค้ะแม่ พยายามอย่าเกาท้องค่ะ

อีกไม่กี่วันก็จะได้ออกมาเจอกันแล้ว ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณมากมากค้าาา

นัดผ่าคลอด 18 มิ.ย.ค่ะ 39+1 w พอดี ไม่มีอาการเช่นกันค่ะ

ต้องผ่าเลยหรอค้ะแม่

ของเรากำหนดคลอด 11 ยังไม่แตกเลย อีแม่ก็รอร๊อรอ

รอต่อไปค่ะแม่จ๋า ยังอยู่ได้ถึง42weekนะค้ะ

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ก็เงียบมากค่ะ

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย เงียบสนิทมากค่ะ🤣🤣

ไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลยค่ะ มารอไปด้วยกันนะค้ะแม่

Câu hỏi liên quan