11 Các câu trả lời

VIP Member

18กันยาค้ะมีมุกใสๆออกมาแบบนี้เหมือนกัน2รอบแล้ววันนี่แต่มั้ยเจ้บอะรัยเลยนะมีแต่ท้องแข็งยังเดีวยเลยตอนนี้แต่เวลาเดินก้ต้องเดินเบาๆเพราะมันเจ้บน้องสาวค้ะ

วันนี้มีออกแบบนี้เหมือนกันเลยค่ะ แต่ยังไม่มีอาการอื่น อันนี้เรียกว่าเป็นสัญญาณใกล้คลอดยังคะรบกวนสอบถามแม่ๆหน่อยค่ะกำหนดคลอด 23 กันยานี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

มูกไส้ค่ะ ทางนี้โดนกระตุ้นไป1รอบเพราะปากมดลูกเปิด2.25เซน ทั้งมูกเลือดออก มูกสีน้ำตาล ยังไม่มีทีท่าจะคลอดเลยค่ะเงียบกริบ ไปหาหมอๆก็ไห้กลับบ้าน

ที่ทางนี้โดนคือหมอจะตรวจปากมดลูกถ้าปากมดลูกเริ่มเปิดหมอจะเริ่มกระตุ้นแรงๆ จนมีมูกเลือดความรู้สึกคือทั้งเจ็บทั้งจุก

กำหนดคลอด 12 กันยาค่ะ วันนี้มีมูก ไหลออกมาเหมือนกันเลยค่ะ แต่สีเข้มกว่านี้ออกไปทางสีน้ำตาลใสๆค่ะ ตอนนี้นอนสังเกตตัวเองที่บ้านค่ะ

เรากำหนดคลอด 18 กันยา มีแบบนี้เหมือนกันค่ะ วันนี้มีนัดไปหาหมอไม่รู้ว่าจะได้แอดมิดเลยไหม

บ้านนี้ก็กำหนด16กันยาเหมือนกันเลยค่ะยังไม่มีอาการอะไรเลยเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ😊

เจ็บท้องหรือยังค่ะแม่ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

ไปรพ.มาแล้วค่ะ​ เปิด2.20ซม.​ เริ่มมีปวดท้องช่วง22.00เป็นต้นมาค่ะ

เตือนเฉยๆจ้า อีกไม่เกิน7วัน

ขอบคุณ​ค่ะ​

ไช่ค่ะรีบไปหาหมอเลยแม่

เตือนเฉยๆคะ

ตอนนี้คลอดแล้วจ้ะ​ คลอดเมื่อตี4ครึ่ง​ค่ะ

Câu hỏi liên quan