74 Các câu trả lời

กำหนด 29 พค แต่อยากให้แตกก่อนต้นเดือน🥹

ใจเย็นนะแม่ รอน้อง37วีคก่อน อึดอัดมากใช่มั้ยคะ

1 พค ยังเงียบยุเหลยคะตอนนี้37+5แร้วคะ

13พค.ค้าบบบ เเต่ตอนนี้ทรมานมากเลย555

3พค. ย้ายมา19เมษาจ้า ผ่าคลอด ท้อง2

โรงพยาบาลมหาสารคามจ้า

17พค.ค่ายังแอบกลัวอยู่เลยท้องแรก😂

ไม่ต้องกลัวค่ะ เห็นหน้าลูกก็จะมีความสุข

18 พฤษภาค่า แต่อยากให้น้องมาไวๆ😂

รอครบ 37 วีคก่อนนะคะ ระยะปลอดภัยค่ะ สู้ๆ

6 พ.ค.จ้า แต่ยังไร้วี่แววอยู่เลยย

รอค่ะ แต่ใกล้แล้วหละแม่ มีอาการอะไรแปลกๆก็ถามได้นะคะ

18พคจร้าท้องทีสามหน้าจะไม่ถึง

บ้านนี้15 หมอประเมินแล้วน่าจะต้นเดือนค่ะ

กำหนด 2 พ.ค แอบมาแตกก่อนละค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

3พฤษภาคมท้องที3แล้วจ้า

นี่ใกล้37วีคแล้ว ทรมานสุดค่ะ ของแม่ใกล้แล้ว ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

Câu hỏi liên quan