74 Các câu trả lời

บ้านนี้วันที 1 พ.ค ค่ะ อยากให้ออกมาเเล้วค่ะ อยากเห็นหน้าเเล้ว 😁😁

หมอกำหนด 23/5/2566 นี้ค่า แต่ท้อง 2 แล้ว ไม่รู้จะมาก่อนไหม ท้อง1 มาตอน 39 weeks

เราว่าไล่เลี่ยกันนะคะ ของเราท้องแรกกับท้องสองห่างกัน5วัน

กำหนดวันที่8ค่ะ แต่พรุ่งนี้หมอนัดนอนโรงพยาบาลวันพฤหัสผ่าแล้ว

ดีจังเลยค่ะ ขอให้ปลอดภัย แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

กำหนดวันที่22 พ.ค นี้ค่ะ แต่ก้ลุ้นให้ออกมาก่อนวันที่15

ตอนนี้มีอาการเตือนบ้างรึยังคะแม่

บ้านนี้ต้องผ่าค่ะ น้องไม่กลับหัว เลยว่าจะผ่าวันที่9/5/23ค่ะ

9 พค ค่าาา แต่หมอบอกคงไม่พ้นปลายเดือนเมษาน่าจะออกมาก่อนน555

เหมือนกันเลยนี่ตอนแรกหมอนัด กลางเดือน พอหมอเห็นว่าท้องใหญ่ หมอเลยบอกว่าน่าจะต้นเดือนนะ 555

3 พฤษภาคมนี้ อยากย้ายทีมแล้ววว ยากเจอลูกสาวแล้วว 👧🏻❤️

2 พ.ค จ้าหมอนัดผ่าคลอดค่าย้ายมาจากวันที่8คะ

คลอดตามฤกษ์รึป่าวคะ

27 พฤษภาคม คะ ท้อง3แล้ว แต่ยังตื่นเต้นเหมือนท้องแรก 😍

ทีมเดียวกันจร้า อีกอึดใจเดียว บ้านนี้รู้สึกว่าท้องนี้ ทรมานกว่าท้องก่อนๆ เพราะอาการปวดเท้าบวมเท้านี่แหละ

3 พ.ค เงียบมากเเม่ไม่มีวี่เเววจะคลอดก่อนเรย

ลองบีบหัวนม นวดคลึงเต้านมดูนะคะ เผื่อจะมีอาการ

Câu hỏi liên quan