28 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้39+2 โดนกระตุ้นไปแล้ว2วันยังเงียบอยู่เลยค่ะ กำหนดคลอด 6 พ.ค นี้ค่ะ

งื้อเเอบเเตกก่อนเยอะมากเลยบ้านนี้.36+3ไม่มีวี่เเววเลยค่ะ😂อยากเจอหน้าใจจะขาด😍😍

ยินดีดัวยค่ะอยากแตกบ้างกำหนดคลอด3พ.ค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะอยากแตกบ้างจัง ยินดีด้วยจ้า

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด4พ.ค.ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอด22พฤษภาเหมือนกันเลยค่าา อยากแตกแล้วบางจัง🥰

บ้านนี้ก็22ค่ะ แอบแตกไปเมื่อ29นี้เหมือนกันค่ะ

อยากแตกแล้วค่าบ ตอนนี้36+ไม่มีวีแววอะไรเลยจ้า😵

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 พฤษภาคม 38 วีคแล้วอยากแตกมาก

น่าชังจัง บ้านนี้กะ22 พค เหมือนกัน ยังไม่แตก

Câu hỏi liên quan