14 Các câu trả lời

นัดก่อนกำหนดค่ะ บ้านนี้ก็นัดก่อนกำหนดเหมือนกัน เพราะคนแรกผ่าคนที่ 2 ก็ต้องผ่า กำหนด 3 มิถุนา หมอบอกจะนัดช่วงกลางเดือนพฤษภาค่ะ ต้องดูน้องอีกที😊

ส่วนมากหมอจะนัดผ่าที่ 38w ค่ะเท่าที่รู้เพราะเป็นช่วงที่น้องสมบูรณ์เกือบครบทุกอย่างแล้วค่ะเท่าที่หมอพูดให้ฟังน่ะค่ะเพราะนี้ก็ผ่าค่ะ 38w2d

VIP Member

ส่วนมากจะ 38w ขึ้นไปนะคะ นอกจากมีภาวะเสี่ยง อาจจะนัดในช่วงระยะที่อายุครรภ์น้อยกว่านี้

บ้านนี้หมอนัดผ่า25เมษานี้ น้อง 38วีคคะ ท้องแรกผ่าตอน36วีค น้องออกมา3,200ค่ะ

VIP Member

ปกติก็ตามวันนัดนะคะ นอกจากเกิดเหตุที่น้องจะออกมาก่อนอะไรประมาณนี้

ถ้าแม่ไม่มีอาการอะไร จะนัดผ่าหลัง 38w ค่ะ เพิ่งผ่าคลอดมา 38w+4 ค่ะ

37w คือสามารถผ่าได้แล้วค่ะ บางเคสหมอก็พิจารณาเองค่ะ

เลือกวันเลยคะ 38 ไปผ่าได้ทุกวันคะแม่

ส่วนมาก38wค่ะแม่ บ้านนี้หมอนัดผ่า38W+4

ก่อนกำหนดค่ะ บ้านนี้นัดผ่าตอน 38w ค่ะ

ขอบคุนสำหรับคำตอบจ้าแม่

Câu hỏi liên quan