30 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่าๆกันเลยจ้าเห็นน้องแล้วเหมือนกัน ดีใจด้วยค่ะแม่ แต่ของเราเจอภาวะแท้งคุกคามต้องพักผ่อนมากเป็นพิเศษ แม่หมอแจ้งกำหนดคลอดรึยังค่ะ ☺️☺️

อ่อค่ะ

บ้านนี้ก็ลุ้นมากค่ะตอน8weekไปตรวจ ดีใจอย่างบอกไม่ถูกค่ะ หลังจากเคยท้องไม่มีตัวเด็กมาแล้วครั้ง1ค่ะ ทุกวันนี้ระวัง/บำรุงเป็นอย่างดีเลยค่ะ😍😍😍

ขอบคุณค่ะ

เพิ่งไปซาวด์มาเมื่อเช้าก็เจอแล้วค่ะ10w+6 ก่อนหน้านั้นซาวด์ตอน6w+1เจอแต่ถุง หมอบอกอาจท้องลม ตอนนี้สบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ

ตอนแรกไปซาวด์ตอน 6w6d เจอแต่ถุง กังวลมากคะ เพราะแม่ไม่แพ้ท้องแถมกินได้ปกติเลย

ซาวตอน6วีค เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์กับไข่แดง หมอนัดซาวอีก2อาทิด ลุ้นเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก

บ้านนี้14 สัปดาห์แล้ว หมอยังไม่ซาวด์ให้อีกเลยค่ะ อยากเห็นลูกแย่แล้ว

ดีจังบ้านนี้26wยังไม่ได้แผ่นซาวเลยค่ะ😅 สงสัยเป็นเพราะฝาก รพ.รัฐ

แร้วที่ไหนจะชัวร์กว่ากันคะ

VIP Member

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ บ้านนี้ก็แอบน้ำตาซึมเหมือนกัน😄

แปลกนะค่ะ ดูกี่ทีก้ไม่เบื่อ บางทีหยิบมาดูซ้ำไปซ้ำมา

ยินดีด้วยนะค่ะ ท้องเริ่มออกหรือยังค่ะ อายุครรภ์ใกล้ๆกัน

ปกติมีหน้าท้องอยู่แล้วคะ มีพุงยื่นๆค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้คุณแม่และน้องสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์

Câu hỏi liên quan