21 Các câu trả lời

ไม่น่ากลัวค่ะ เจาะที่ข้อพับแขน หลับตาทนเจ็บแปบเดียว

สู้​ๆ​ค่ะ​เราก้อกลัว​ คือเห็น​แล้ว​เป็น​ลมเลยค่ะ

จากกลัวเลิกกลัวแล้วค่ะเพราะเจาะบ่อยจนชินแล้ว

เดี๋ยวก็จะหายกลัวไปเองค่ะ คิดไว้สู้ๆเพื่อลูก

บ้านนี้ฝากที่ศิริราช​โดนเจาะไป7หลอดเบาๆคะ​ 555

ฝากใหม่จะโดน7หลอดคะ​ตรวจหาเบาหวาน​ ทารัสซิเมีย​ อะไรอีกก้อไม่รู้คะ​ แต่วันนั้น7หลอดเบาๆเจาะจนเลือดไม่ไหลอะคะ555

VIP Member

แค่ฝากยังกลัว ตอนคลอดจะเป็นยังไงเนี่ย😂

เราก็กลัว เอามืออีกข้างปิดตาไว้ค่ะ อิอิ

ถ้ากลัวก็ไม่ต้องมองเข็มค่ะดีที่สุด

ไม่รู้สึกเจ๊บเลย ถ้าเจอหมอมือเบา

ไม่เจ็บค่ะไม่ต้องกลัวนะค่ะ

Câu hỏi liên quan