23 Các câu trả lời

แล้วแต่ขนาดท้องและผิวหน้าท้องจ๊าแม่ บ้านนี้เริ่มทาครีมตลอดตั้งแต่ 2 -3 เดือนจ๊า ตอนนี้ 8 เดือนกว่าๆแล้วยังอยู่ดีไม่แตกลายจ๊า แต่จะมีผิวคล้ำและลอกบ้าง ลอกมาประมาณ 3-4 ครั้งแล้วจ๊ะ

บ้านนี้วันที่7เมษากำหนดคลอดพึ่งมาแตกเมื่อเดือนที่แล้วค่ะนึกว่าจะรอดที่ไหนได้มาแตกส้ะใกล้ออกเรย

พอรู้สึกว่าคันหรือแสบผิวให้หลีกเลี่ยงการสัมผัสเลยค่ะ ไม่งั้นจะเสียใจแน่ๆ

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะแม่ บางคน4-5 เดือนก็แตกแล้ว บางคนก็ไม่แตกเลยค่ะ

บ้านนี้ยังไม่แตกจร้า7เดือนแล้วรอลุ่นอีก3เดือนจะแตกไหม

แล้วแต่คนค่ะบ้านนี้8เดือนแล้วไม่แตกค่ะ แต่ก้นแตกค่ะ

บ้านนี้21+2 ยังไม่แตกจ้า แต่วันข้างหน้าไม่แน่ใจ😂❤

แล้วแต่คนจริงๆ ค่ะ เราจนคลอดแล้วไม่มีสักลายเลย

VIP Member

บ้านนี้แตกตั่งแต่3เดือนแล้วจ้าแตกไวมาก😊😊😊😊

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้8เดือนแล้วยังไม่แตกค่ะ

Câu hỏi liên quan