279 Các câu trả lời

รักลูกมาก ขอให้ลูกสุขภาพแข็งแรง เป็นเด็กดีของพ่อแม่นะคับ ❤️

แม่รักและห่วงหนูมาก ไม่ว่าจะยังไงหนูก็คือลูกรักของแม่นะ☺️

ลูกคือดวงใจของแม่​ อยากให้ลูกเติบโต​มา​เป็น​คน​ดีของสังคม

รักและเป็นห่วงลูกทุกครั้ง อยากอยู่กับลูกไม่จากลูกไปไหนเลย

พูดกับลูกทุกวันว่าแม่ดีใจที่มีหนูเป็นกำลังใจของพ่อกับแม่

ขอให้แม่คลอดง่ายๆออกมาแข็งแรงๆครบ32 แม่พร้อมเบ่งแล้วลูก❤️

ลูกจ๋า แม่อยากให้หนูเกิดมาแข็งแรง ครบ 32 เป็นที่รักของทุกคน

สิ่งที่มีค่าที่สุดของแม่คือหนูนะลูก ยาหยีน้อย รักลูกนะคะ

ถึงลูกที่แย่สำหรับพ่อแม่แต่ก็จะเป็นแม่ที่ดีที่สุดนะลูก

รอเดียวที่รอตอนนี้คือ รอวันที่เราจะได้เจอกันนะ ต้าวก้อน