279 Các câu trả lời

VIP Member

ขอบคุณที่ให้โอกาศผู้หญิงคนนึงได้เป็นแม่นะลูก เราค่อยๆเรียนรู้โลกใบนี้ไปพร้อมๆกันนะ 🤱🏻🥰

แม้ว่าแม่จะเจอปัญหาที่ท้อใจแค่ไหน แต่กำลังใจที่ดีที่สุดของแม่คือลูกนะ รักลูกแม่ที่สุด 😘

ขอให้ลูกออกมาลืมตาดูโลก ด้วยสุขภาพที่แข็งแรง สมบูรณ์ #คนแปลกหน้าที่หม่าม้าอยากเจอที่สุด

ขอให้หนูเติบโตมาอย่างแข็งแรง ถึงแม่จะไม่สมบูรณ์แบบแต่แม่สัญญา แม่จะดูแลหนูให้ดีที่สุด

ลูกสิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิตแม่ ขอให้หนูแข็งแรง และขอให้ออกมาสู่โลกภายนอกอย่างปลอดภัย

อยากบอกลูกว่า ม่ามี๊รักลลิลที่สุด พยายามเลี้ยงหนูให้ดีที่สุด ทำทุกอย่างเพื่อลลิลนะลูก

แม่รักหนู ตั้งแต่รู้ตัวว่ามีหนูในท้อง ตอนนี้ตั้งหน้าตั้งตารอเพื่อเจอ รักหนูที่สุดแล้ว

ลูกจ๋าแม่อยากบอกหนูว่า แม่รักหนูนะ นับวันรอที่เราจะได้เจอกันแล้วนะเจ้าตัวเล็กของแม่

ที่แม่เหนื่อยทุกวันนี้ ก็เพราะเพื่อลูกๆทั้งสองน่ะคะ แม่ขอให้ลูกของแม่เป็นเด็กดี ❤️

TapFluencer

ขอบคุณหนูนะลูก ที่เกิดมาเป็นลูกแม่ มาเป็นกำลังใจของแม่ จะดูแลหนูให้ดีที่สุด ❤️❤️❤️