279 Các câu trả lời

แม่รักหนูมากนะคะ ขอให้หนูแข็งแรง เลี้ยงง่าย เป็นเด็กอารมณ์ดี พ่อกับแม่จะดูแลหนูให้ดีที่สุดเท่าที่พ่อกับแม่จะให้ได้นะคะ 🥰🥰

อยากให้ลูกเติบโตเเข็งแรง มีความสุขกับการใช้ชีวิต มีพัฒนาการที่ดี จะเป็น จะทำอะไรก็ได้ที่ไม่ทำให้สังคมและคนอื่นๆๆเดือนร้อน

อยากบอกว่า แม่คนนี้อยากให้หนูโตมาอย่างดี รู้จักใช้ชีวิตในประเทศที่แย่และเอาตัวรอดในสังคมแบบนี้ เป็นห่วงเรื่องนี้ที่สุด 🙂

อยากให้หนูน้อยในท้องของแม่ มีสุขภาพร่างกายที่แข็ง เกิดมาครบสมบูรณ์ เลี้ยงง่ายๆ เป็นที่รักของทุกคนนะคะ #แม่รักหนูนะคะ ❤️❤️

อยากบอกลูกว่า ลูกคือของขวัญที่ดีที่สุดของพ่อกับแม่ แม่รักหนูยิ่งกว่าสิ่งใดในโลกนี้ แม่สละร่างกายนี้ให้ลูกเพียงผู้เดียว

ลูกเป็นแรงบันดาลใจสำหรับพ่อกับแม่ ถึงแม้แม่ยังพร้อมทียอมรับอีกแต่พ่อแม่มีความสุขมากน่ะ อีกไม่กี่วันเราจะได้เจอกันแล้ว

VIP Member

แม่รักหนูมาก โตขึ้นมาเป็นเด็กดี เป็นเจ้าคนนายคน ไม่เจ็บไม่ป่วย หนูคือทุกอย่างของแม่ แม่ก็เป็นทุกอย่างไห้กับหนู รักลูกนะ

ขอบคุณที่หนูเข้ามา ทำให้รู้ว่า แม่ไม่ใช่ตัวคนเดียวอีกต่อไป ขอบคุณที่เข้ามาเติมเต็มของคำว่าอดทนเพื่อสิ่งที่รักสุดหัวใจ

VIP Member

แม่ขอให้หนูเติบโตมาอย่างมีความสุขในแบบของหนู อารมณ์ดีแบบนี้ในทุกวัน มีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่ป่วย แม่รักหนูมาก ๆ นะคะ

แม่กับพ่อรักไอลีนที่สุดเลยนะคะลูก ลูกคือทุกอย่างของแม่ แม่ขอให้หนูมีความสุข สุขภาพแข็งแรง และมีธรรมะในหัวใจตลอดไปนะคะ