8 Các câu trả lời

TapFluencer

ตอนแรกเป็นค่ะ พอพ่อมารอจับ ลูกจะเงียบหยุดเคลื่อนไหว แต่ให้เค้าคุยกันบ่อยๆค่ะ หลังๆมาน่าจะชิน มีเล่นกัดชิ้นส่วนมนุษย์กันแล้วค่ะ ลูกก็คอยปูดออกมาแหย่พ่อ พ่อก็หมั่นเขี้ยวไล่งับชิ้นส่วนมนุษย์ค่ะ ลองให้พ่อเค้าคุยกับลูกเยอะๆดูนะคะ จะได้มาเป็นทีมงับชิ้นส่วนมนุษย์เด็กด้วยกันค่ะ 😊

VIP Member

ขนาดแฟนบอกให้กดถ่ายบอกให้รีบเลยเข้ากล้องกดปับเหมือนสั่งกดหยุดให้ดิ้นเลยผมปมมมม😆😆😆 30+5ได้คลิปไม่ถึง10คลิป

ประจำเลยค่ะเเม่555 จะกดอัดไปให้พ่อดูระหว่างทำงาน พอกดถ่ายหยุดดิ้น พอไม่ถ่ายเหมือนดิ้นโหดโกธรเเม่เลยค่ะ🤣

เหมือนกันค่ะตอนไม่ถ่ายดิ้นดีจังพอหยิบโทรศัพท์จะถ่ายให้ป๊าเขาดูหยุดเลยพอเก็บโทรศัพท์ดิ้นต่อ😂😂😂😂

เหมือนกันเลยคะ พอหยิบโทรศัพท์หยุดดิ้นทันที พอวางโทรศัพท์ดิ้นต่อ

เหมือนกันค่ะเวลาไหนที่แม่ตั้งใจจะถ่ายเงียบเลย😂😂

เหมือนกันเลยค่ะ กดถ่ายปุ้บหยุดดิ้นปั้บเลยค่ะ🥹

เหมือนกันคะแม่

Câu hỏi liên quan