42 Các câu trả lời

บ้านนี้21จะเข้า22weekรู้ตัวอีกทีดิ้นแล้วค่ะช่วงที่น้องตอดไม่ได้สังเกตุเลยค่ะ #ท้องแรก

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ แอบกังวลไปหน่อย

ส่วนมาก 18 ขึ้น ค่ะ แต่ตอดน้อยๆ เรานี่ก้ไม่ชัวว่าตอดไม่ตอด ตะเข้า 19 วีคละ ยังไม่ชัวเลย

บ้านนี้ ดิ้นตอน21 Wค่ะแม่ แรกๆก็แอบกังวลเหมือนกันค่ะ ตอนนี้น้องดิ้นแล้ว

บ้านนี้ท้องเเรก17วีคท้องสอง15วีคตอนนี้25+4เเล้วดิ้นเก่งมาก😂

บ้านนี้15วิค ตอดเเล้วคะรู้เพศเเล้วด้วยคะ ลูกชายคนเเรกคะ

บ้านนี้ เริ่มตอน 16w ค่ะตอนนี้ 24w บางทีดิ้นแรงแม่นี่จุกเลย

บ้านนี้ 14วีค4วันคะ เริ่มรู้สึกมาล่ะคะ ดิ้นไปกันใหญ่คะ

24 วีค เพิ่งรู้สึกจ้า ขนาดท้อง 2 นะ แม่หน้าท้องหนามาก😆

บ้านนี้16วีคจ้า เริ่มต้น จะรู้สึกช่วงกลางคืนค่ะ😅

VIP Member

ของเราตอดตอน18วีคค่ะ หลังจากนั้นก็แรงขึ้นเรื่อยๆ

ขอบคุณค่ะ