9 Các câu trả lời

แนะนำน้ำผึ้งมะนาวจะดีกว่าค่ะ ตอนท้องก็ไอเหมือนกันค่ะ ไอจนหลอดลมตีบต้องพ่นยาหาหมอ แต่ยาแก้ไอคนท้องไม่มีค่ะ พยาบาลเขาแนะนำให้เป็นน้ำผึ้งผสมกับมะนาว

คิดว่าจะไปเหมือนกันคะ เพราะทำงานไม่มีเวลาหาหมอ ลาได้แค่วันที่นัดตรวจครรภ์ อีก10วันแหนะ เลยคิดว่าจะซื้อร้านขายยาละบอกขอที่คนท้องกินได้

เราไอมาเป็นอาทิตย์ ชงน้ำผึ้งกับมะนาวดื่มอุ่นๆค่ะ งดของหวานน้ำเย็น พึ่งหายเลย อาจจะหายช้าหน่อยแต่ปลอดภัยกับลูกค่ะ

จิบน้ำอุ่นผสมน้ำมะนาวค่ะ หรือไม่ก็น้ำผึ้งมะนาวค่ะ ชุ่มคอดีค่ะ ไม่แนะนำให้ทานยานะค่ะแนะนำธรรมชาติดีกว่าค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-63503)

VIP Member

ใช้ยาพ่น คามิโลซานได้ค่ะ เพราะว่าออกฤทธิ์เฉพาะที่ ไม่ได้มีผลต่อน้องน้า

VIP Member

เราไอจนตัวขดเป็นกุ้งเลยคะ เราเลยไปหาหมอ ไม่กล้าซื้อยาตามร้าน

ไปหาหมอนะคะคุณแม่เพื่อความปลอดภัยของน้อง

เดียววันพุธไปแล้วค่ะถ้าไม่หาย

พ่นคามิโลซาน อมกำกิกเผียง จิบน้ำอุ่น

Câu hỏi liên quan