7 Các câu trả lời

ควรไปค่ะอาจจะเป็นถุงน้ำคร่ำรั่ว เราก็เป็นค่ะแต่ตอนนั้น40wแล้ว แนะนำให้ไปนะค่ะ หมอจะได้กระตุ้นปากมดลูกให้เปิดได้ ถ้าปากมดลูกเปิดแล้วจริงๆแต่ถุงน้ำคร่ำยังไม่แตกคุณหมอสามารถเจาะให้แตกได้ 37wนี้สามารถคลอดน้องแล้วนะค่ะ 😊

หมอกระตุ้นให้ปากมดลูกเปิดได้ด้วยเหรอค่ะไม่มีประสบการณ์ชอเป็นความรู้หน่อยค่ะขอบคุนค่ะ

ไปหาหมอค่ะ เตรียมของคลอดไปด้วยนะค่ะ เผื่อจะแอดมิทรอคลอดค่ะ

เตรียมไปเลยค่ะใกล้แล้วถ้ากลั้นไม่อยู่

VIP Member

ไปหาหมอเลยค่ะแม่ เผื่อมีอะไรฉุกเฉิน

รีบไปหาหมอเลยจ้า

ควรไปหาหมอค่า

VIP Member

หาหมอเลยคะ

Câu hỏi liên quan