101 Các câu trả lời

บ้านนี้ 7 เดือนค่ะ ท้องแรก แต่ท้องใหญ่ค่ะ 8 ตุลาคม

เหมือนกันค่ะ

7เดือนเหมือนกันคะแต่ท้องใหญ่กว่านี้นิดนึ่ง

กำหนด2ตุลาจร้า 30w แล้ว ท้องแรกได้ลูกสาวจร้า

บ้านนี้ 28 ตุลาจ้า 6 เดือนท้องเล็กเหมือนกัน

กำหนด16ตุลาคม ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ ท้อง3แล้ว

บ้านนี้ท้องแรกจ้า พอดีเป็นคนตัวเล็ก ท้องเลยเล็กธรรมดา

24วีค ค่ะ 6เดือนพอดีเป๊ะ กำหนด27 ตุลาคมค่ะ

บ้านนี้21ตุลาค่ะมีแต่คนทักว่าท้องใหญ่😊

จะออกมาเห็นหน้ากัน 27 ตุลานี้เเล้วจ้า❤️

บ้านนี้หมอบอกได้ผู้หญิงคะ กำหนด 15 ตุลา

ท้องเล็กมาก นน.ขึ้นมาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย

Câu hỏi liên quan