34 Các câu trả lời

VIP Member

ความโชคร้ายยังมีความโชคดี อยู่นะคะ สู้ๆค่ะ เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ ขนาดเราผ่าคลอดแบบสลบ 2 วันถึงได้เห็นหน้าลูกครั้งแรก การรอเจอลูกเป็นอะไรที่ทรมานมาก

เหมึอนกันเลยคะผ่าเมึอวันที18พบเชึ้อเหมึอนกันดีที่ลูกปรอดภัยของเรายังเหลึออีก10วันหน้าลูกก็ยังไม่ด้ายเห็นเลยร้องไห้คิดถึงลูกทุกวันสู้ๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ ยังโชคดีที่เจ้าตัวน้อยไม่ติด ยังไงก็ขอให้คุณแม่หายไวๆ จะได้กลับไปหอมน้องนะคะ ❤️

สู้ๆค่ะคุณแม่ อีกไม่กี่วันก็ได้เจอน้องแล้ว ขอให้คุณแม่หายไวๆสุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

โชคดีมากค่ะที่ลูกไม่ติด เดี๋ยวก็ได้เจอกันแล้วนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณแม่❤

สู้ๆคะแม่เป็นกำลังใจเดี๋ยวก็หาย ขอให้แข็งแรงไร้โรคภัยไวๆนะคะ

สอบถามคะแม่มีอาการอะไรมั้ยคะที่รู้ว่าเป็นโควิด

ขอบคุณคะแม่ ทางนี้กลัวจนจิตตกแล้วคะ แม่ดูแลตัวเองด้วยนะคะ

สู้ๆๆนะค่ะคุณแม่เพื่อเจ้าตัวเล็กปลอดภัยจ้า

หายไวๆๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะแม่ สู้ๆๆ

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ สู้ๆค่า ❣️❣️❣️

Câu hỏi liên quan