33 Các câu trả lời

ปกติค่ะนี้5ไม่แพ้ท้องเลยค่ะพึ่งรุ้ตัวว่าท้องตอน5เดือนแล้ว

บ้านนี้7เดือนไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ มีเเค่ขมปากช่วงเดือนที่3

เรามีแค่อาการเพลียค่ะ ง่วงนอนตลอดเวลา หลับได้ทุกที่😆

ปกติค่ะบ้านนี้26วีคแล้วไม่เคยแพ้เลย ได้ลูกสาวด้วยค่ะ😝

เค้าก็ไม่แพ้ 12วีคแล้ว มีแต่ง่วงนอน กับคัดเต้านม สิวขึ้นหน้าบ้างเล็กน้อย ไม่ถึงกับเห่อค่ะ

เราตอนนี้ 9W แล้ว ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ กินอย่างเดียวเลยค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็ไม่เคยแพ้เลยค่ะ ตอนนี้น้อง1ขวบแล้ว🥰

บ้านนี้ 8 เดือนแล้ว ไม่เคยแพ้เลยค่า 🤰🏼👧🏻🤭

TapFluencer

บ้านนี้ไม่เคยแพ้ ไม่มีอาการอะไรจนคลอดค่ะ

ไม่ผิดค่ะ บางคนก็ไม่แพ้ท้องตลอด9เดือนค่ะ

ดีแล้วค่ะที่ไม่แพ้ อย่าได้ถามหาเลยค่ะ 😂

Câu hỏi liên quan