126 Các câu trả lời

ปกติค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้จนคลอดน้องเลยค่ะ

บ้านนี้เข้า8เดือนละ ไม่เคยแพ้เลยค่ะ 😊

VIP Member

8เดือน ไม่เคยแพ้เลยค่ะ ถือว่าโชคดีมาก

ปกติค่ะ ดีซะด้วย บ้านนี้แพ้กว่าจะหาย

ปกติครับ แฟนผมมาแพ้ตอน6เดือนแล้วครับ

บ้านนี้ 6 เดือนกว่าแล้วค่ะยังไม่แพ้

VIP Member

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะมีแต่สามีที่แพ้😁

อย่าคิดมากค่ะปกติเราท้อง3แล้วไม่เคยแพ้สักท้องเลยกินได้ปกติ😁

ไม่แพ้นี่เป็นลาภอันประเสริฐแล้วค่ะ

ไม่แพ้เหมือนกันคะ ตอนนี้ 35วีคแล้วคะ

ปกติคะ ท้อง2 กับ4 ไม่แพ้เหมือนกันคะ

Câu hỏi liên quan