48 Các câu trả lời

ปกติจร้าบ้านนี้ซาวตอน7wก็ไม่เจอเหมือนกันค่ะ ปัจจุบัน32weekแล้วจ้า

ซาวตอน6วีคก็ไม่เจอตัวน้องเหมือนกัน ตอนนี้1เดือนแล้วค่ะ

น่ารักเลยครับ

5สัปดาค่ะไม่เจอตัวน้อง พอได้มาอ่านเม้นโล่งอกไปเรย❤️❤️❤️❤️

เดียวก็เจอคะไม่ต้องกังวลนะคะน้องยังเล็กคะทำใจให้สบายคะ

ต้องรอประมาณแปดสัปดาห์ เพราะเราก็เห็นตอนแปดสัปดาห์จ้า

ใจเย็นนะคะน้องพึ่งเท่าเม็ดถั่วเขียว อาจจะยังไม่เจอ

ปกติค่ะ หลายๆคน6w ยังไม่เจอ แต่จะเห็นได้ช้าสุดก็11wค่ะ

ซาว7วีคก็ไม่เจอค่ะ มาเจอตอน8w6d รออีกนิดไปซาวอีกนะค่ะ

บ้านนี้ตอนซาว 6w เห็นแค่หัวใจกระพริบๆๆๆๆ เล็กมากกกกห

สงสัยว่าเป็นท้องลมรึป่าวคะ เราเคยเจอแบบนี้เมื่อต้นปีที่แล้วท้องได้8-9วีค ไม่เจอตัวอ่อน ส่วนตอนนี้น้องมาแล้วได้14วีคละค่ะ เจอหัวใจเต้นตอน5วีค ลองรอดูอีกนิดนะคะ✌️

ปกติค่ะ ของเราตอน6วีคก้เห็นแค่ถุงอย่างเดียว

Câu hỏi liên quan