16 Các câu trả lời

เก่งจังเรา 3.7 หมอจับขึ้นเขียง น้องแบบเต็มไม้เต็มมือ สุขภาพแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณค่ะ กว่าจะคลอดใด้ก็เจ็บเยอะยุค่ะ 😊

คลอดธรรมชาติเจ็บมากไม๊คะ ใจอยากคลอดธรรมชาติแต่กลัวทนไม่ไหวค่ะ 😅

งื้อออ ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงๆ นะคะ 🤍

ยินดีด้วยนะคะ ของเรา 37w3dแล้วจ้า อยากเจอหน้าลูกมากๆแล้ววว

ไกล้แล้วแม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ🥰

ขอบคุณค่ะ

คลอดง่ายมากเลยค่ะ แม่บ้านนี้ก็38+3อยากคลอดจะแย่แล้ว

ไกล้แล้วจ้าแม่

ยินดีด้วยค่ะเเม่ ขอให้เเข็งเเรงไวไวค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊

38วีค2วันยังไม่คลอดเลย รอลุ้นมากก❤️🥺

บ้านนี้ลุ้นทุกวันเลยค่ะ พอจะคลอดไม่มีเตือนเลย น้ำเดินปวดท้องคลอดเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะขอให้แข็งแรงนะค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยคะขอให้แข็งแรงๆนะคะ

😊😊

38+5แล้วยังเงียบยุเลยคะ

เหมือนกันเลยค่ะ