40 Các câu trả lời

กำหนดคลอด 31 ธันวาคม ยังไม่คลอดเลยจ้า คุณแม่อยากแตกแล้ว😆

เหมือนกันเรยค่ะ

38+6 แล้วว กำหนดผ่าคลอด 7 ม.ค. ลุ้นๆอยู่เลยคะกลัวเจ็บท้องก่อน

VIP Member

อยากเเตกจะเเย่เเล้วเหมือนกันค่ะ อยากเห็นหน้าใจจะขาด

บ้านนี้ก็กำหนด1ม.ค. แต่แอบไปแตกมาวันที่28ธ.ค.แล้วค่าา

38+4 ก็เงียบกริบค่ะ ยังไม่มีอาการใดใดเลย อยากแตกแล้ว

40+2w ละจ้า มีท้องแข็ง เจ็บท้องบ้าง ยังไม่ถี่เท่าไรคะ

กำหนดคลอด6มกราคม เเตกเเล้วค่ะ 26ธันวาคม น้องผู้ชาย

40w+2แล้วค่ะ ได้แต่ปวดท้อง ท้องแข็ง แต่ไม่ถี่เลยค่ะ

39 +3week. ยังไม่แตกเลยค่ะ เจ็บเตือนบ่อย กำหนด7ม.ค.63. ค่ะ

38 ปวดเตือน2รอบแล้วค่ะแต่ยังไม่แตก กำหนด17มกราคม

Câu hỏi liên quan