34 Các câu trả lời

19 วีค อยากรู้มากเพราะ รพ.ไม่ซาวด์ให้ เลยต้องไปคลีนิค เห็นสมใจค่ะ ได้ลูกชาย ได้รู้เพศ ได้รู้ว่าลูกร่างกายแข็งแรง 😊😊

ปกติ รพ.รัฐไม่ค่อยซาวด์ให้ แต่คลีนิคน่าจะซาวด์ให้เพราะเสียเงินทุกครั้งที่ไปหา แม่ลองขอคุณหมอซาวด์ได้ไหมค่ะ ถ้าไม่ได้ ลองซาวด์คลีนิคอื่นดีกว่าค่ะ

VIP Member

ไปซาวด์ที่คลินิกเองได้เลยค่ะแม่ จะได้เตรียมของให้น้องถูก เช็ค นน และ ความแข็งแรงของน้องด้วยค่ะ 😊

สิ้นเดือนนี้คงจะได้ซาวด์แล้วค่ะ ถ้าไม่ซาวด์ให้อีกก็คงจะเปลี่ยนที่ค่ะ

แม่บ้านนีไกล้คลอดยังมรุ่เลยค่ะว่าเปน ชาย หรือ หญิง หมอซาวแร้วน้องหนีบขาไว้ค่ะ

27วีคก็ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะหมอซาวด์ให้2ครั้งแล้วแต่มองไม่เห็นเลย😂

ใช่ค่ะแม่😊

VIP Member

ไปคลินิกเลยค่ะแม่ ถ้าหมอที่แม่ฝากครรภ์ด้วยไม่ซาวให้ ซาว 2 มิติ ประมาณ 750฿

น่าจะได้เปลี่ยนคลินิกค่ะ

บ้านนี้ฝากคลีนิค หมอซาวทุกเดือนเลยคะ บ้านนี้ผู้หญิงจร้า 27สัปดาแล้ว

คลินิกที่ไปฝากไม่ซาวด์ให้เลยค่ะ

ปกติ20Weekหมอเขาจะซาวด์ดูเด็กนะคะ ว่าเด็กมีความผิดปกติเริมป่าว

แบบนี้หมอแย่มากเลย เพราะปกติจะต้องเช็คว่าเด็กสมบูรณ์มีแขนขาครบไหม

บ้านนี้ 28 ก็ยังไม่ได้ซาวเลยค่ะ คุณพ่อกับเพื่อนๆลุ้นกันมากเลยย

บ้านนี้ซาวด์​คลินิก​แต่คุณหมอ​ยังไม่ฟันธงว่าจะเป็นผญ.แน่ๆ

เหมือนกันเลยค่ะ..อายุครรภ์เท่ากัน #แต่ยังไม่ทราบเพศน้องเลย

Câu hỏi liên quan