7 Các câu trả lời

เปลี่ยนหมอเลยค่ะ เคยเจอเเบบนี้ตอนท้องเเรก หมอบอกไม่เป็นไรกลับบ้านมา เเท้งเลยค่ะ ของเรา10วีคค่ะมีเลือดออกเเต่ไม่ปวดท้อง ปกติคนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะมันผิดปกติ

ของเรารอนานมากกว่าจะติดเเต่หมอที่ใหม่บอกว่าขูดมดลูกเเล้วจะติดง่ายขึ้น ขอบคุณน้ะคะ

เปลี่ยนหมอด่วนค่ะ เลือกรพ.หน่อยนะคะ เอารพ.ดีๆค่ะ ด่วนเลยค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้เคยเป็นค่ะ ภาวะแท้งคุกคาม นอนนิ่งๆไม่ต้องทำงานเลยค่ะ

Super Mum

เปลี่ยนหมอ เปลี่ยน รพ. ค่ะ เลือดออกขนาดนี้บอกไม่เป็นไร

ค่ะขอบคุณค่ะ

เปลี่ยนหมอค่ะ อันตรายมาก

น้องหลุดเเล้วค่ะเปลี่ยนไม่ทันเเล้ว

VIP Member

เปลี่ยนที่ฝากเลยค่ะ

เปลี่ยนหมอค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลตัวเองดีๆ เดี๋ยวน้องมาใหม่ค่ะ

Câu hỏi liên quan