11 Các câu trả lời

ทางนี้คุณหมอแนะนำว่า ให้ทานตอนเช้าก่อนอาหารค่ะ ถ้าคิดว่าทานเช้าไม่ได้ ค่อยเปลี่ยนเป็นทานตอนเย็น แล้วก็ทานเวลานั้นสม่ำเสมอค่ะ 😊

ปรึกษาหมอค่ะ ยาบางตัวมันกินพร้อมกันไม่ได้ เรากินแคลเซียมช่วงเช้า บำรุงเลือดก่อนอาหารเย็น ไอโอดีนก่อนนอน

บ้านนี้หมอแนะนำให้กินหลังอาหารเช้า แต่ถ้ากินแล้วมีอาการจะอ้วกให้เปลี่ยนเปลี่ยนเป็นกินก่อนนอน

ของเราหมอบอกให้กินหลัง อาหารเช้าค่ะ

ไม่เคยกินเลยค่ะ กินแล้วเวียนหัวมาก

ยานี่ของเราหมอให้กินก่อนนอนค่ะ

กินหลังอาหารเย็นวันละ 1 เม็ดค่ะ

บ้านนี้ หมอให้ ทาน หลังอาหารเช้า

บ้านนี้กินหลังอาหารเช้าค่ะ

แม่บ้านนี้กินหลังอาหารคะ

Câu hỏi liên quan