6 Các câu trả lời

บ้านนี้มีเลือดออกเหมือนกันค่ะแต่เข้าไปพบคุณหมอๆหมอให้นอนนิ่งงดเดินบ่อยงดขึ้นบันได งดยกของหนักเน้นนอนค่ะ ถ้าอยากทราบว่าท้องลมไหมรบกวนให้ทางหมอเจาะเลือดค่ะ จะได้รู้ค่าhcgค่ะถ้าท้องลมค่าจะต่ำค่ะบ้านนี้พึ่งตรวจเมื่อวานค่ะท้อง5วีคค่าเลือด2,546 ค่ะ

เราก็เป็นแต่สีเข้มกว่านี้ เป็นน้ำๆเลย ส่วนใหญ่เป็นตอนเช้า มีอาการปวดหน่วงท้องนิดหน่อย ไปหาหมอ หมอให้กลับมานอนพัก เพราะซาวด์ยังไม่เจอน้อง รอตรวจตอน7สัปดาห์ ถ้าเจออาจเป็นแท้งคุกคาม แต่ถ้าไม่เจอก็อาจเป็นท้องลมได้

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ซาวด์ไม่เจอน้อง 19นี้หมอนัดตรวจอีกรอบว่าจะเจอน้องไหม ขอใด้แม่เจอน้องนะค่ะ

เป็นค่ะ แต่เป็นของเหลวสีน้ำตาล เหมือนเลือดเก่า ไปหาคุณหมอแล้ว 2 รอบ คุณหมอให้ทานยา แจ้งว่า เป็นภาวะแท้งคุกคาม ช่วงนี้ได้ไปหาคุณหมอ ทุกสัปดาห์

ตอนนี้เป็นแบบนี้เลยค่ะไปรพ.2รอบแล้วไม่ให้ยารึฉีดยาเหมือนกันค่ะอยากทราบว่าแม่ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ

เลือดออกเป็นๆหายๆค่ะ ตอนนี้รอไปหาหมออีกรอบค่ะ ถ้าไม่เจอน้องได้ยุติการตั้งครรภ์เลยค่ะ อยากรู้แม่ซาวเจอตัวน้องไหมค่ะ บ้านนี้ไม่เจอน้องเลยค่ะ

พึ่งเป็นเมื่อวานค่ะ หมอฉีดยากันแท้งให้ ให้พักอยู่บ้าน7วันค่ะ น้องหัวใจเต้นปกติค่ะ

รอดูอาการไป คะ ถ้าออกมาเยอะหรือมีอาการร่วมให้รีบไปหาหมอด่วน

Câu hỏi liên quan