42 Các câu trả lời

น้องกลับหัวและเคลื่อนลงต่ำแล้วจ้า กำหนดคลอด 5 กุมภา หมอกลัวไม่ถึงกำหนด ให้ประครองอย่างน้อยให้ถึง 36 w ตอนนี้ 34+4 แล้วจ้า เริ่มมีอาการปวดท้องแล้ว ช่วงนี้แม่ระวังสุดๆ😅

ตอนนี้ยังไม่คลอดจ้า ได้แต่ประครองไว้ก่อน รอลุ้นเหมือนกันว่าจะได้คลอดเองหรือจะได้ผ่า แต่ป้าหมอบอก น้องพร้อมออกสุดๆ😅

28 วีคกลับหัวแล้วค่ะ 30วีคกลับขึ้นมาอีกรอบ 32 วีค กลับลงอีกกค่ะ แต่หมอบอกรอบนี้น่าจะไม่กลับขึ้นมาแล้วค่ะ เพราะน้องตัวใหญ่

บ้านนี้34+6 หมอไม่เเจ้งอะไรเรยจ้า ไม่รุ้น้ำหนักลูกไม่รุ้ว่ากลับหัวรึยัง กังวลมากเรยค่ะ กำหนด2กุมภา66ค่ะ

เปลี่ยนที่ซาวน์ดูค่ะ

ยังไม่รู้ว่ากลับยัง33วีคหมอนัดวันที่5มกราคมไม่รู้ว่าหมอจะตรวจว่ายังไงกำหนด15กุมภาแต่ว่าไม่น่าถึง

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่28วีคเลยค่ะ ตอนนี้ปวดหัวหน่าว พลิกตัวเจ็บจิมิไปหมดเลยค่ะ กำหนด16กุมพา

บ้านนี้ก็กลับหัวแล้วเหมือนกันค่ะ 33+6w กำหนด 7 กุมภา หมอนัดทีแล้วค่ะบ้านนี้ 😂😂

บ้านนี้กลับตั้งแต่เข้าเดือนที่7แล้วค่ะ ไม่เร็วนะคะ ถ้า32วีคขึ้นต้องกลับแล้วจ้า

กำหนดคลอด16กุมภาจ้าแต่รู้สึกท้องหน่วงมากเหมือนน้องจะกลับหัวเหมือนกันจ้า

บ้านนี้กลับหัวตอน30wค่ะ ตอนนี้35wแล้ว กำหนดคลอด1กุมภา หมอนัด2อาทิตครั้ง

แม่บ้านนี้น้องกลับหัวแต่29week ค่ะตอนนี้34+6แล้วค่ะกำหนดคลอด2กุมภาพันธ์66ค่ะ

Câu hỏi liên quan